Labarai
-
Sanarwa na Hutu (Janairu 01, 2021 - Janairu 03, 2021)
Muna godiya ga duk abokan ciniki da abokai don amincewa da goyon bayanku a cikin 2020. Bikin Sabuwar Shekara na 2021 yana gabatowa.Za a rufe ƙungiyar Eastrong a ranaku masu zuwa don ƙarshen shekara da hutun Sabuwar Shekara.Jadawalin Hutu Janairu 01, 2021 - Janairu 03, 2021 Muna ba da hakuri ga rashin jin daɗi ...Kara karantawa -
Batten Lights
Fitilar Batten Bincika zaɓinmu don ingantaccen hasken batten LED.Wannan nau'in hasken wuta ya dace da cikin gida saboda suna da tsada kuma masu dacewa da muhalli.Saboda suna da yawa za ku iya amfani da su don wurare daban-daban na cikin gida.Kuna iya haskaka kowane cikin gida ...Kara karantawa -
Nuna saka hannun jari a gina ingantaccen tushen samar da hasken LED a Jiangxi
Signify a yau ta sanar da cewa, haɗin gwiwarta na Klite za ta saka hannun jari don gina sabon ginin samar da hasken LED a lardin Jiangxi don saduwa da buƙatun duniya na faɗaɗa iya aiki.Za a yi amfani da tushe don samar da samfuran hasken LED da suka haɗa da Philips da sauran samfuran don hidimar Chin ...Kara karantawa -
Duk game da fasahar LED da fitulun Ajiye Makamashi
Tubes LED da Battens LED battens waɗanda ke nuna haɗe-haɗen bututun jagoranci a halin yanzu sune mafi nau'ikan kayan aikin hasken wuta a duk faɗin duniya.Suna ba da cikakkiyar bambanci, babban ingancin haske da sauƙi maras misaltuwa na shigarwa.Da t...Kara karantawa -
Menene madaidaicin hasken batten LED?
Daidaitaccen hasken batten LED yana zuwa cikin kowane nau'i da girma dabam kuma ana amfani dashi a cikin saitunan daban-daban, dangane da buƙatu.Fitilar batten yawanci tana da fitilun bututu guda ɗaya ko biyu kuma ana amfani da su a wuraren jama'a kamar wuraren shakatawa na mota, bayan gida da tashoshin jirgin ƙasa.Waɗannan raka'a iri-iri na jama'a ne...Kara karantawa -
Menene LED triproof haske?
LED triproof haske ne eco-friendly maye gurbin kyalli.An ƙera haske mai hana ruwa don amfani da shi a cikin mahallin aiki mafi wahala.Yana da hana ruwa, hana ƙura da lalata don samar muku da ingantaccen haske.A high-ƙarfi gami harsashi da ake amfani da musamman surface spr ...Kara karantawa -
Me yasa mutane da yawa ke zaɓar hasken batten LED?
LED BATTEN LIGHT LED batten fitilu suna saurin maye gurbin fasahar bututu mai walƙiya a cikin dillali, kasuwanci da aikace-aikacen masana'antu, da kuma wuraren zama kamar gareji da ɗakunan amfani.Babban fa'idodin su shine ƙananan ƙarancin ƙarfi ...Kara karantawa -
Mafi kyawun Hasken Garage don Gidanku
Duk aikin da kuke yi a garejin ku, yana taimakawa samun isasshen haske.Garages maras kyau, masu haske ba kawai wahalar yin aiki ba, suna iya zama wuraren zafi don raunin da ya faru.Kuna iya yin tafiya a kan igiya ko bututu, da gangan yanke kan kan abin da ba ku gani ba - matalauta ...Kara karantawa -
Muhimmancin ingantaccen haske da kiyaye dare
Hasken waje mai inganci shine haɗin gwiwa na masu zanen hasken wuta, masu mallaka da masu sarrafa kayan aikin hasken wuta da masana'antun hasken wuta.1. Yi ƙirar haske mai dacewa a.Zaɓi hanyoyin hasken da suka dace, ɗaukar hangen nesa fiye da farkon...Kara karantawa -
FAQ akan LED Lighting
Tare da ƙarewar fitilun fitilu a ƙasashe da yawa, ƙaddamar da sabbin hanyoyin hasken LED da fitilu a wasu lokuta yana haifar da tambayoyi daga jama'a game da hasken LED.Wannan FAQ yana amsa tambayoyin da ake yi akai-akai akan hasken LED, tambayoyi akan haɗarin haske shuɗi, ...Kara karantawa -
Darajar Haske
Mun san haske yana ba da damar hangen nesa, yana taimaka mana kewaya kewayenmu kuma yana sa mu sami aminci.Amma haske na iya yin fiye da haka.Yana da iko don ƙarfafawa, shakatawa, ƙara faɗakarwa ko aikin fahimi da yanayi, da kuma inganta yanayin farkawa na mutane.#BetterLig...Kara karantawa -
Yadda Ake Zaba Mafi kyawun Haske don Kayan Abincinku
Ba a halicci duk haske daidai ba.Lokacin zabar LED ko hasken walƙiya don kayan abinci ko sito, ku fahimci cewa kowane nau'in ya fi dacewa da wasu yankuna maimakon wasu.Ta yaya za ku san wanda ya dace da shuka?Hasken LED: manufa f ...Kara karantawa